Tangaza nyimbo Zako

Tunajua ungependa kutangaza nyimbo za mziki wako Tanzania na Dunia kwa ujumla na kuweza kuwafikia maelfu ya watu.
TUNAFANYAJE ILI UNUFAIKE
1: Wimbo wako utawekwa kwenye ukurasa wetu Wa Mbele kabisa. 2: Tutapost wimbo wako kwenye kurasa zetu za LinkedIn
Twitter
Facebook
Vkontakte
Blogarama
Redit


3: Wimbo wako utaanza kuonekana kwenye Google Seaech Siku hiyo hiyo. na faida zingine kibao…! Usione Soo..! Anza nasi leo ,Mdogo mdogo

HATUA ZA KUFUATA

1: Tuma Tsh 6,000 kwa njia ya M-PESA kwenda namba: 0765190137. [Subiri Maslam] Au Airtel Money kwenye mamba 0688626856 (Subiri Maslam)

2: Tuma Namba ya utambulisho wa Muamala wako wa M-PESA au Airtel Money (Mfano wa namba hizi nyekundu: 5B4415HBGEK Imethibitisha…. ) Ukiambatanisha na taarifa zifuatazo:-

(i) Jina lako la usanii (ii)Jina la Wimbo wako (iii) Picha ya Cover (Art work) (iv) Wimbo wenyewe (mp3) au link ya kudownload wimbo huo,(kwa mfano https://tzmp3.co.tz/bongoflava/nakupenda.mp3

Tuma kwenda: Whatsapp namba 0688626856 kwa haraka zaidi.

TUNAKUTAKIA MWANZO WENYE MAFANIKIO

By TZ MP3 MEDIA